ฟุตบอลวันนี้

12bet

ฟุตบอลวันนี้

รายการ ฟุตบอลวันนี้

หากต้องการให้ข้อมูลสดใหม่ท่านควรทำการ refresh ข้อมูลหน้าเว็บ เพื่อความถูกต้องชัดเจน ฟุตบอลวันนี้ เป็นข้อมูลทั้งหมดหรืออาจจะไม่ทั้งหมด แต่จะแสดงข้อมูล ฟุตบอลวันนี้ เป็นส่วนใหญ่ของวันนี้



 Africa [ CAF Champions League ]
22:30 FT ASEC Mimosas  1-1  ZESCO
79′ Mamelodi Sundowns  0-0  Zamalek
40′ Wydad  0-0  Al Ahly
 Africa [ CAF Confederations Cup ]
20:30 FT Mazembe  1-0  MO Bejaia
03:30 FUS Rabat  -vs-  Kawkab Marrakech
 Argentina [ Copa Argentina ]
04:00 Argentinos Jrs  -vs-  Laferrere
 Australia [ NPL NSW ]
16:30 FT Parramatta Eagles  1-1  Bonnyrigg White Eagles
 Australia [ Northern NSW ]
16:00 FT Newcastle Jets (U21)  1-1  Maitland
 Australia [ FFA Cup ]
16:30 FT Blacktown City   6-2
[AET]
 Sydney Utd
16:30 FT F.N.Q. Heat  0-3  Edgeworth E.
16:30 FT Hume City  1*-1
[PEN]
 Marconi Stallions
16:30 FT Shamrock Rovers Darwin  0-6  Brisbane Strikers
 Brazil [ Série B ]
05:15 FT Goias  1-1  Luverdense
07:30 FT Avai  1-0  Londrina
 Brazil [ Copa do Brasil ]
05:30 Botafogo RJ  -vs-  Bragantino
05:30 Chapecoense-SC  -vs-  Atletico-PR
05:30 Paysandu PA  -vs-  Juventude
05:30 Ponte Preta  -vs-  Figueirense
 China [ FA Cup ]
18:35 FT Hebei  1-2  Guangzhou R&F
18:35 FT Jiangsu Suning  3-1
[AET]
 Henan Jianye
18:35 FT Tianjin Quanjian   0-1  Shanghai Shenhua
 Colombia [ Torneo Aguila ]
07:45 FT Cartagena  2-1  Barranquilla
 Colombia [ Copa Aguila – Play Offs ]
03:30 La Equidad  -vs-  Cucuta
 Europe [ Champions League – Qualification ]
21:00 FT FC Astana (Kaz)  1-1  Celtic (Sco)
00:15 FT Rosenborg (Nor)  2-1  APOEL (Cyp)
83′ Astra (Rou)  1-1  FC Copenhagen (Den)
40′ Fenerbahce (Tur)  1-0  Monaco (Fra)
40′ Trencin (Svk)  0-0  Legia (Pol)
25′ Olympiakos Piraeus (Gre)  0-0  H. Beer Sheva (Isr)
 Faroe Islands [ Premier League ]
81′ AB Argir  1-1  NSI Runavik
 Finland [ Kakkonen Group B ]
22:30 FT Klubi 04  1-0  Atlantis
 Germany [ Oberliga Bayern Nord ]
23:30 FT Erlenbach  0-0  Aschaffenburg
 Ghana [ Premier League ]
22:00 FT Bechem United  2-0  Techiman City
22:00 FT Dreams  4-0  Berekum Chelsea
22:00 FT Ebusua  1-0  WAFA
22:00 FT Hearts of Oak   1-1  Ashanti
22:00 FT Inter Allies  2-0  Wa All Stars
22:00 FT Liberty  4-0  Sekondi Hasaacas
22:00 PP Medeama  Postp.  Aduana Stars
22:00 FT New Edubiase  2-1  Asante Kotoko
 Guatemala [ Liga Nacional – Apertura ]
55′ Malacateco  0-1  Deportivo Carcha
40′ Municipal  1-0  Mictlan
04:00 Guastatoya  -vs-  Comunicaciones
04:30 Antigua  -vs-  Suchitepequez
 Guinea [ Ligue 1 ]
21:00 Horoya  -vs-  Soumba
 Iceland [ Inkasso-deildin ]
HT Fram  2-0  Thor Akureyri
02:15 Fjardabyggd  -vs-  Leiknir F.
02:15 KA Akureyri  -vs-  Haukar
02:15 Kopavogur  -vs-  Leiknir
03:30 Grindavik  -vs-  Huginn
 Iceland [ Division 2 ]
10′ Hottur  0-1  Vestri
02:15 Aegir  -vs-  Afturelding
02:15 IR Reykjavik  -vs-  Njardvik
02:15 Magni  -vs-  Fjallabyggd
 Iceland [ Icelandic Cup ]
02:15 Selfoss  -vs-  Valur
 Indonesia [ ISC ]
16:00 FT Gresik  0-0  Mitra Kukar
16:00 FT Sriwijaya  1-0  Perseru Serui
19:00 FT Bali United   2-2  PS TNI
 Lithuania [ A Lyga ]
22:00 FT Atlantas  1-1  Kauno Zalgiris
23:30 FT Zalgiris  4-1  Jonava
 Malaysia [ Super League ]
20:00 FT Terengganu  0-2  PDRM FA
 Mexico [ Copa Mexico – Apertura ]
07:00 FT Guadalajara Chivas   1-4  Chiapas
07:00 FT Lobos BUAP  4-0  Club Tijuana
09:00 FT Atlante  0-1  Club Leon
09:00 FT Club America  4-1  Zacatecas
 Mozambique [ Mocambola ]
20:00 FT 1º de Maio de Quelimane  1-1  UD Songo
20:00 FT Chibuto  3-0  Maxaquene
20:00 FT Chingale de Tete  1-1  Ferroviario Nampula
20:00 FT Clube Desportivo de Nacala  1-1  Estrela Vermelha Maputo
20:00 FT Desportivo de Niassa  0-1  LD Maputo
20:00 FT Ferroviario Maputo  0-0  Ferroviario Nacala
 Poland [ Polish Cup ]
00:00 FT Stal Mielec  4-3  Plock
 Russia [ Division 1 ]
18:00 FT Sibir  0-0  SKA Khabarovsk
19:30 FT Yenisey  0-3  Zenit Petersburg 2
20:00 FT Tyumen  1-0  Volgar-Astrakhan
22:00 FT Neftekhimik  1-0  FK Chimki Moskovska oblast
22:30 FT M. Saransk  0-0  FC Tambov
22:30 FT Shinnik Yaroslavl  0-0  Spartak Nalchik
23:00 FT F. Voronezh  1-1  Spartak Moscow 2
23:00 FT Kuban  1-1  Tosno
23:00 FT Saratov  1-0  Luch Energiya
23:30 FT Dynamo Moscow  2-1  Baltika
 Scotland [ Betfred Cup ]
25′ Arbroath  0-1  Cowdenbeath
25′ Cove Rangers  1-0  Montrose
25′ Edinburgh City  2-1  Hamilton
 Slovakia [ Slovak Cup ]
22:00 FT Chotin  1-9  Nove Zamky
 South Korea [ K League Challenge ]
17:00 FT Goyang Zaicro FC  0-1  Busan
17:00 FT Gyeongnam  2-0  Hummel
17:30 FT Bucheon FC 1995  0-2  Ansan Police
18:00 FT Anyang  1-0  Daejeon
18:00 FT Seoul E.  0-2  Daegu
 Sudan [ Premier League ]
00:00 Al-Khartoum  -vs-  Al Amir Al Bahrawi Club
00:00 Al-Merreikh  -vs-  Al-Nsor
 Sweden [ Division 2 – Norrland ]
00:00 Harnosands  -vs-  Anundsjo
 Sweden [ Division 2 – Södra Götaland ]
00:00 IFK Hassleholm  -vs-  Lunds
 Venezuela [ Copa Venezuela ]
03:00 Aragua  -vs-  Metropolitanos
03:00 Atl. Venezuela  -vs-  Petroleros de Anzoategui
03:00 Carabobo  -vs-  Yaracuyanos
03:00 Caracas  -vs-  Tucanes
03:00 Dep. Anzoategui  -vs-  Margarita
03:00 Dep. Tachira  -vs-  Real Frontera
03:00 Estudiantes Caracas  -vs-  AC Lala FC
03:00 JBL Zulia  -vs-  Trujillanos
03:00 La Guaira  -vs-  Universidad Central
03:00 Lara  -vs-  Puerto Cabello
03:00 Mineros  -vs-  Angostura
03:00 Monagas  -vs-  Diamantes
03:00 Portuguesa  -vs-  Llaneros de Guanare
03:00 Titanes  -vs-  Atletico El Vigia
03:00 Zamora  -vs-  Atl. Socopo
03:00 Zulia  -vs-  Falcon
 World Match [ Club Friendly ]
16:00 CC Trofense (Por)  -vs-  Famalicao (Por)
21:00 FT Antalyaspor (Tur)  1-1  Torpedo Kutaisi (Geo)
21:30 FT AEL Larissa (Gre)  0-1  Kerkyra (Gre)
21:30 FT Atalanta (Ita)  6-0  Chiasso (Sui)
22:00 FT FK Pardubice (Cze)  1-2  Liberec (U21) (Cze)
22:00 FT Palermo (Ita)  1-1  Al Wehda (Sau)
22:00 FT Pro Vercelli (Ita)  2-0  Pro Piacenza (Ita)
22:00 FT RB Leipzig (Ger)  2-0  Wurzburger Kickers (Ger)
22:30 FT Chievo (Ita)  2-2  Cittadella (Ita)
22:30 FT Perugia (Ita)  1-0  Panetolikos (Gre)
22:30 FT Sampdoria (Ita)  0-2  FeralpiSalo (Ita)
23:00 FT Bayer Leverkusen (Ger)  1-1  FC Porto (Por)
23:00 FT Brescia (Ita)  2-0  Giana Erminio (Ita)
23:00 FT Dijon (Fra)  2-3  Sunderland (Eng)
23:00 FT Freiburg (Ger)  2-1  Rizespor (Tur)
23:00 FT Gorica (Cro)  4-1  NK Trnje (Cro)
23:00 FT Vlasim (Cze)  4-0  Meteor Prague (Cze)
23:10 FT Vizela (Por)  2-0  Vilaverdense (Por)
23:15 FT Greuther Furth (Ger)  2-2  Akhisar Genclik Spor (Tur)
23:30 FT Gijon (Esp)  1-1  Ath Bilbao (Esp)
23:30 FT Hannover (Ger)  3-3  Aue (Ger)
00:00 FT Feirense (Por)  2-1  Penafiel (Por)
00:00 FT Konyaspor (Tur)  0-1  Real Sociedad (Esp)
00:00 FT Levante (Esp)  1-0  Murcia (Esp)
00:00 FT Lorient (Fra)  0-1  Nantes (Fra)
00:00 FT Nacional (Por)  0-3  Moreirense (Por)
00:00 Racing Luxembourg (Lux)  -vs-  Leuven (Bel)
00:00 FT Twente (Ned)  1-2  Southampton (Eng)
00:00 FT UD Logrones (Esp)  0*-0
[PEN]
 Alaves (Esp)
00:00 FT Venlo (Ned)  0-0  Al-Shabab (Sau)
 World Match [ COTIF Tournament ]
00:00 FT Costa Rica (U20)  3-0  Morocco (U20)
02:15 Spain (U20)  -vs-  Mauritania (U20)
04:15 Mexico (U20)  -vs-  Qatar (U20)
 Zimbabwe [ Premier Soccer League ]
20:00 FT Highlanders  0-0  Triangle
20:00 FT Tsholotsho  1-1  Mutare City Rovers FC

ฟุตบอลวันนี้

รายการ ฟุตบอลวันนี้ เป็นการแข่งขันฟุตบอลทั้งหมด หรืออาจไม่ทั้งหมดคุณอาจตรวจสอบที่เว็บ http://www.7m.com

1