ฟุตบอลวันนี้

12bet

ฟุตบอลวันนี้

รายการ ฟุตบอลวันนี้

หากต้องการให้ข้อมูลสดใหม่ท่านควรทำการ refresh ข้อมูลหน้าเว็บ เพื่อความถูกต้องชัดเจน ฟุตบอลวันนี้ เป็นข้อมูลทั้งหมดหรืออาจจะไม่ทั้งหมด แต่จะแสดงข้อมูล ฟุตบอลวันนี้ เป็นส่วนใหญ่ของวันนี้



 Africa [ CAF Champions League ]
03:00 Al Ahly  -vs-  ASEC Mimosas
 Africa [ CAF Confederations Cup ]
20:00 Young Africans  -vs-  Mazembe
03:00 Al Ahly Tripoli  -vs-  Kawkab Marrakech
 Australia [ NPL Queensland ]
43′ SWQ Thunder  1-3  Brisbane (U21)
 Brazil [ Série B ]
06:00 FT Atletico GO  1-0  Criciuma
05:15 Avai  -vs-  Vila Nova FC
05:15 Bahia  -vs-  Oeste
05:15 Joinville  -vs-  CRB
05:15 Londrina  -vs-  Brasil de Pelotas
 Brazil [ Série C ]
06:00 FT Portuguesa  0-0  Guarani
 China [ FA Cup ]
18:35 Henan Jianye  -vs-  Lijiang Jiayunhao
18:35 Shanghai Shenxin  -vs-  Jiangsu Suning
18:35 Tianjin Teda  -vs-  Guangzhou Evergrande
 Dr Congo [ Super Ligue – Final Stage ]
19:30 St Eloi Lupopo  -vs-  Muungano
 England [ WSL 2 Women ]
01:30 Aston Villa (W)  -vs-  Bristol City (W)
 Estonia [ Estonian Cup ]
22:30 Pirita  -vs-  Terav Sats
 Europe [ Champions League – Qualification ]
23:00 Flora (Est)  -vs-  Lincoln Red Imps (Gib)
00:00 Valletta (Mlt)  -vs-  B36 Torshavn (Fai)
01:00 FC Santa Coloma (And)  -vs-  Alashkert (Arm)
01:00 TNS (Wal)  -vs-  Tre Penne (San)
 Europe [ Europa League – Qualification ]
23:00 Kapaz (Aze)  -vs-  Dacia Chisinau (Mda)
23:00 Partizani (Alb)  -vs-  Slovan Bratislava (Svk)
23:00 Rabotnicki (Mac)  -vs-  Buducnost (Mne)
01:45 St. Patricks (Irl)  -vs-  Jeunesse Esch (Lux)
 Finland [ Veikkausliiga ]
22:30 Inter Turku  -vs-  SJK
22:30 VPS  -vs-  Ilves
 Finland [ Ykkonen ]
22:30 AC Oulu  -vs-  KTP
22:30 Ekenas  -vs-  JJK Jyvaskyla
22:30 GrIFK  -vs-  KPV Kokkola
22:30 Haka  -vs-  Jazz Pori
 Finland [ Kakkonen Group A ]
22:30 Gnistan  -vs-  Lahti Akatemia
22:30 KuFu-98  -vs-  PEPO 1
22:30 Kultsu  -vs-  MPS
22:30 Mikkeli  -vs-  Futura
 Finland [ Kakkonen Group B ]
20:30 EsPa  -vs-  Aland
22:30 Honka  -vs-  Espoo
22:30 SalPa  -vs-  BK-46
22:30 Viikingit  -vs-  TPV
23:00 Atlantis  -vs-  Kiffen
 Finland [ Kakkonen Group C ]
22:30 AC Kajaani  -vs-  VIFK
22:30 GBK Kokkola  -vs-  YPA
22:30 Lapua  -vs-  OPS
22:30 MuSa  -vs-  Santa Claus
22:30 Narpes Kraft  -vs-  PPT
 Gabon [ Championnat D1 ]
22:00 Bitam  -vs-  Mberi Sportif
22:00 Port-Gentil  -vs-  FC Libreville
 Iceland [ Pepsideild ]
02:15 Fylkir  -vs-  Vikingur Reykjavik
02:15 Olafsvik  -vs-  Throttur
 Libya [ Premier League ]
04:30 Attersana  -vs-  Khaleej Sirte
04:30 Al Shat  -vs-  Al-Ittihad
04:30 Al Wehda  -vs-  Abi Al Ashar
 Lithuania [ Division 2 ]
23:00 Nevezis Kedainiai  -vs-  FBK Kaunas
 Peru [ Primera Division – Clausura ]
01:15 Union Comercio  -vs-  Cesar Vallejo
03:30 Dep. Municipal  -vs-  Juan Aurich
 Singapore [ Singapore Cup ]
19:00 Albirex Niigata  -vs-  Geylang
 Sweden [ Superettan ]
00:30 GAIS  -vs-  Degerfors
 Sweden [ Division 2 – Västra Götaland ]
00:30 Hoganas  -vs-  Vinbergs
 Sweden [ Division 2 – Södra Götaland ]
00:00 Asarums  -vs-  IFK Berga
00:00 Hassleholms IF  -vs-  Torns
 Sweden [ Division 2 – Norra Götaland ]
00:00 Skovde AIK  -vs-  Gauthiod
 Venezuela [ Copa Venezuela ]
02:00 Arroceros de Calabozo  -vs-  Atl. Venezuela
02:00 Gran V.  -vs-  Monagas
02:00 Policia de Lara  -vs-  Portuguesa
02:00 Potros de Barinas  -vs-  Llaneros de Guanare
02:00 Titanes  -vs-  Estudiantes Merida
02:30 Estudiantes Caracas  -vs-  Petare
02:30 Real Frontera  -vs-  Urena
 World Match [ Club Friendly ]
19:00 Nordsjaelland (Den)  -vs-  Roskilde (Den)
20:00 B. Monchengladbach II (Ger)  -vs-  Fortuna Koln (Ger)
20:00 Kalmar (Swe)  -vs-  Elfsborg (Swe)
20:00 Slavia Prague (Cze)  -vs-  FK Rostov (Rus)
22:00 Dun. Streda (Svk)  -vs-  Karvina (Cze)
22:00 DVTK (Hun)  -vs-  Orenburg (Rus)
22:00 Krasnodar (Rus)  -vs-  Afips (Rus)
22:00 Lech Poznan (Pol)  -vs-  Arka Gdynia (Pol)
22:00 Spisska Nova Ves (Svk)  -vs-  Poprad (Svk)
22:30 Jablonec (Cze)  -vs-  Presov (Svk)
22:30 St. Polten (Aut)  -vs-  BW Linz (Aut)
23:00 D. Zagreb (Cro)  -vs-  Steaua Bucuresti (Rou)
23:00 SC Weiz (Aut)  -vs-  Neustadt (Aut)
23:00 Zenit Petersburg (Rus)  -vs-  Qarabag (Aze)
23:00 Zrinjski (Bih)  -vs-  Cibalia (Cro)
23:30 Hartberg (Aut)  -vs-  Mattersburg (Aut)
23:30 Lausanne (Sui)  -vs-  Sion (Sui)
23:30 TSV Klausdorf (Ger)  -vs-  Holstein Kiel (Ger)
00:00 Altach (Aut)  -vs-  Young Boys (Sui)
00:00 Avanti (Bel)  -vs-  Lokeren (Bel)
00:00 Bad Radkersburg (Aut)  -vs-  Allerheiligen (Aut)
00:00 Djurgarden (Swe)  -vs-  Ostersunds (Swe)
00:00 Esbjerg (Den)  -vs-  Silkeborg (Den)
00:00 Liefering (Aut)  -vs-  Johann (Aut)
00:00 Memmingen (Ger)  -vs-  Sonthofen (Ger)
00:00 Rac. Waregem (Bel)  -vs-  Waregem (Bel)
00:00 Schwaz (Aut)  -vs-  Legia (Pol)
00:00 Wiedenbruck (Ger)  -vs-  Lotte (Ger)
00:00 Winterthur (Sui)  -vs-  Cham (Sui)
00:30 Club Roeselare (Bel)  -vs-  KSV Roeselare (Bel)
01:30 Dumbarton (Sco)  -vs-  Dundee FC (Sco)

ฟุตบอลวันนี้

รายการ ฟุตบอลวันนี้ เป็นการแข่งขันฟุตบอลทั้งหมด หรืออาจไม่ทั้งหมดคุณอาจตรวจสอบที่เว็บ http://www.7m.com

1