ฟุตบอลวันนี้

12bet

ฟุตบอลวันนี้

รายการ ฟุตบอลวันนี้

หากต้องการให้ข้อมูลสดใหม่ท่านควรทำการ refresh ข้อมูลหน้าเว็บ เพื่อความถูกต้องชัดเจน ฟุตบอลวันนี้ เป็นข้อมูลทั้งหมดหรืออาจจะไม่ทั้งหมด แต่จะแสดงข้อมูล ฟุตบอลวันนี้ เป็นส่วนใหญ่ของวันนี้



 Africa [ CAF Champions League ]
05:00 FT Wydad  2-0  ZESCO
 Africa [ CAF Confederations Cup ]
04:00 FT Etoile Sahel  1-1  FUS Rabat
 Argentina [ Copa Argentina ]
07:10 FT Boca Juniors  4-0  Club A. Guemes
 Asia [ East Asian Championship – Qualification – First stage ]
11:30 FT Macau  2-2  Mongolia
14:00 Chinese Taipei  -vs-  Northern Mariana Islands
 Brazil [ Série A ]
05:30 FT Flamengo RJ  1-0  Internacional
05:30 FT Gremio  3-2  Santos
05:30 FT Vitoria  3-2  Sport Recife
07:00 FT Chapecoense-SC  3-2  Cruzeiro
07:00 FT Coritiba  1-0  Atletico-PR
07:45 FT America MG  0-2  Corinthians
07:45 FT Sao Paulo  2-1  Fluminense
05:30 Palmeiras  -vs-  Figueirense
05:30 Santa Cruz  -vs-  Ponte Preta
 Canada [ Championship ]
09:00 FT Vancouver Whitecaps  2-1  Toronto FC
 CÔte D’ivoire [ Ligue 1 ]
22:30 Africa Sports  -vs-  ASI d’Abengourou
22:30 Moossou  -vs-  Sporting Gagnoa
22:30 SO Armee  -vs-  Jeunesse Club
 Ecuador [ Serie A – First stage ]
04:00 FT Mushuc Runa  1-3  Ind. del Valle
08:00 FT Emelec  1-0  LDU Quito
 Egypt [ Premier League ]
03:00 El Masry  -vs-  El Gaish
03:00 Wadi Degla  -vs-  El Ismaily
 England [ WSL 2 Women ]
01:45 Oxford Utd (W)  -vs-  Yeovil (W)
 Estonia [ Esiliiga ]
23:00 Maardu  -vs-  Flora II
 Europe [ Euro – Play Offs ]
02:00 Poland  -vs-  Portugal
 Europe [ Europa League – Qualification ]
21:00 Aktobe (Kaz)  -vs-  MTK Budapest (Hun)
21:00 Dila Gori (Geo)  -vs-  Shirak Gyumri (Arm)
22:00 Admira (Aut)  -vs-  Myjava (Svk)
22:00 UE Santa Coloma (And)  -vs-  Lok. Zagreb (Cro)
22:00 Ventspils (Lat)  -vs-  Vikingur (Fai)
22:30 Bokelj (Mne)  -vs-  Vojvodina (Srb)
23:00 Atlantas (Ltu)  -vs-  HJK (Fin)
23:00 Balzan (Mlt)  -vs-  Neftci Baku (Aze)
23:00 Banants Yerevan (Arm)  -vs-  Omonia (Cyp)
23:00 Din. Minsk (Blr)  -vs-  Spartaks (Lat)
23:00 Levadia (Est)  -vs-  HB Torshavn (Fai)
23:00 Sloboda (Bih)  -vs-  Beitar Jerusalem (Isr)
23:00 Trakai (Ltu)  -vs-  Kalju (Est)
23:00 Videoton (Hun)  -vs-  Zaria Balti (Mda)
23:30 AIK (Swe)  -vs-  Bala (Wal)
23:30 College Europa (Gib)  -vs-  Pyunik Yerevan (Arm)
23:30 Goteborg (Swe)  -vs-  Llandudno (Wal)
23:30 Slavia Sofia (Bul)  -vs-  Zaglebie (Pol)
00:00 AEK Larnaca (Cyp)  -vs-  Folgore (San)
00:00 Differdange (Lux)  -vs-  Cliftonville (Nir)
00:00 Gabala (Aze)  -vs-  Samtredia (Geo)
00:00 Kukesi (Alb)  -vs-  Rudar (Mne)
00:00 Midtjylland (Den)  -vs-  Suduva (Ltu)
00:00 Odd (Nor)  -vs-  Mariehamn (Fin)
00:00 Siroki Brijeg (Bih)  -vs-  Birkirkara (Mlt)
00:00 Vaduz (Lie)  -vs-  Sileks (Mac)
00:00 Zimbru Chisinau (Mda)  -vs-  Chikhura (Geo)
00:15 Maccabi Tel Aviv (Isr)  -vs-  ND Gorica (Slo)
00:30 Beroe (Bul)  -vs-  Radnik Bijeljina (Bih)
01:00 Domzale (Slo)  -vs-  Lusitanos (And)
01:00 NSI Runavik (Fai)  -vs-  Shakhtyor Soligorsk (Blr)
 Finland [ Ykkonen ]
22:30 TPS  -vs-  Jaro
 Ghana [ Premier League ]
22:00 Sekondi Hasaacas  -vs-  Bechem United
 Iceland [ Inkasso-deildin ]
02:15 Kopavogur  -vs-  Fram
02:15 Leiknir  -vs-  Haukar
02:15 Selfoss  -vs-  KA Akureyri
 Iceland [ Division 2 ]
02:15 Njardvik  -vs-  Afturelding
 Indonesia [ ISC ]
19:30 Balikpapan  -vs-  Gresik
 Libya [ Premier League ]
04:00 FT Al Nasr  1-1  Al Akhdar
04:00 Al Ahly Benghazi  -vs-  Al Najma
 Norway [ OBOS-ligaen ]
00:00 Mjondalen  -vs-  Hodd
 Norway [ Junior U19 ]
00:00 Fredrikstad (U19)  -vs-  Baerum (U19)
01:00 Jeloy (U19)  -vs-  Ham-Kam (U19)
01:15 Lillestrom (U19)  -vs-  Stabaek (U19)
01:15 Sarpsborg (U19)  -vs-  Gjellerasen (U19)
01:15 Skeid (U19)  -vs-  Lyn (U19)
 Peru [ Primera Division – Clausura ]
08:00 FT FBC Melgar  5-2  U. de Deportes
03:30 Alianza Atl.  -vs-  Sporting Cristal
 Singapore [ Singapore Cup ]
19:00 Brunei DPMM  -vs-  Ceres
19:00 Home Utd  -vs-  Balestier Khalsa
 Sweden [ Division 2 – Västra Götaland ]
00:00 Assyriska BK  -vs-  Dalstorps
 Sweden [ Division 2 – Södra Götaland ]
00:00 Rosengard  -vs-  IFK Hassleholm
 Sweden [ Allsvenskan Women ]
00:00 Pitea (W)  -vs-  Eskilstuna United (W)
 Usa [ USL ]
08:00 FT Colorado Springs  1-0  Real Monarchs
 Usa [ US Open Cup ]
06:00 FT Houston Dynamo  3-1  Sporting Kansas City
06:00 FT Philadelphia Union  2-1  New York Red Bulls
06:30 FT New York Cosmos  2-3  New England Revolution
06:30 FT Orlando City   1-2
[AET]
 Fort Lauderdale
07:30 FT FC Dallas  2-1
[AET]
 Colorado Rapids
09:30 FT Portland Timbers  0-1  Los Angeles Galaxy
 Uzbekistan [ Professional Football League ]
20:00 Obod  -vs-  Pakhtakor
21:00 Shortan Guzor  -vs-  Buxoro
21:30 Olmaliq FK  -vs-  Kokand 1912
 World Match [ Club Friendly ]
10:00 FT Cruz Azul (Mex)  1-2  Club Tijuana (Mex)
16:00 CSKA Moscow (Rus)  -vs-  FK Strogino Moscow (Rus)
21:00 Fortuna Koln (Ger)  -vs-  Oberhausen (Ger)
21:00 Kluczbork (Pol)  -vs-  Ruch Zdzieszowice (Pol)
21:30 Dyn. Kiev (Ukr)  -vs-  Wurzburger Kickers (Ger)
22:00 Anzhi (Rus)  -vs-  Khimki (Rus)
22:00 Backa (Srb)  -vs-  Radnicki Nis (Srb)
22:00 FC Poltava (Ukr)  -vs-  Naftovik-Ukrnafta (Ukr)
22:00 Vasas (Hun)  -vs-  Clinceni (Rou)
22:30 Wacker Innsbruck (Aut)  -vs-  Olympiakos Piraeus (Gre)
23:00 FC Copenhagen (Den)  -vs-  Amkar (Rus)
23:00 Javor (Srb)  -vs-  M. Saransk (Rus)
23:00 Orenburg (Rus)  -vs-  Senica (Svk)
23:00 Velenje (Slo)  -vs-  CFR Cluj (Rou)
23:00 Zenit Petersburg (Rus)  -vs-  CS U. Craiova (Rou)
00:00 Merelbeke (Bel)  -vs-  Oostende (Bel)
00:30 SV Heinenoord (Ned)  -vs-  Sparta Rotterdam (Ned)
00:30 Telstar (Ned)  -vs-  Lisse (Ned)
00:45 Celje (Slo)  -vs-  Celtic (Sco)

ฟุตบอลวันนี้

รายการ ฟุตบอลวันนี้ เป็นการแข่งขันฟุตบอลทั้งหมด หรืออาจไม่ทั้งหมดคุณอาจตรวจสอบที่เว็บ http://www.7m.com

1