ฟุตบอลวันนี้

12bet

ฟุตบอลวันนี้

รายการ ฟุตบอลวันนี้

หากต้องการให้ข้อมูลสดใหม่ท่านควรทำการ refresh ข้อมูลหน้าเว็บ เพื่อความถูกต้องชัดเจน ฟุตบอลวันนี้ เป็นข้อมูลทั้งหมดหรืออาจจะไม่ทั้งหมด แต่จะแสดงข้อมูล ฟุตบอลวันนี้ เป็นส่วนใหญ่ของวันนี้



 Angola [ Girabola ]
21:00 Academica  -vs-  Benfica Luanda
21:00 C.R.D. Libolo  -vs-  Interclube
21:30 Caala  -vs-  ASA
21:30 Desportivo Huila  -vs-  Progresso
 Australia [ NPL NSW ]
12:00 Blacktown City  -vs-  Rockdale City Suns
12:00 Manly Utd  -vs-  Blacktown Spartans
13:00 Sydney Olympic  -vs-  Hakoah Sydney
13:00 Sydney Utd  -vs-  APIA Tigers
 Australia [ NPL Victoria ]
11:00 Melbourne Victory (U21)  -vs-  South Melbourne
14:30 Oakleigh Cannons  -vs-  Melbourne Knights
 Australia [ Brisbane Premier League ]
13:00 Queensland Lions  -vs-  Eastern Suburbs
13:15 Holland Park Hawks  -vs-  Ipswich Knights
 Australia [ NPL Queensland ]
11:00 Sunshine Coast  -vs-  Brisbane Strikers
 Australia [ NPL Tasmania ]
13:30 Clarence Utd.  -vs-  Hobart Zebras
 Australia [ Capital Territory ]
12:00 PP Canberra FC  Postp.  Gungahlin
12:00 Canberra Olympic  -vs-  Tuggeranong Utd
12:00 Monaro Panthers  -vs-  Cooma
 Australia [ Northern NSW ]
11:30 Broadmeadow  -vs-  Hamilton Olympic
11:30 Newcastle Jets (U21)  -vs-  Adamstown Rosebud
11:30 Weston Bears  -vs-  Charlestown City Blues
 Austria [ Tipico Bundesliga ]
21:30 St. Polten  -vs-  Austria Vienna
00:00 Mattersburg  -vs-  Admira
 Austria [ Regionalliga West ]
16:00 Altach (Am)  -vs-  SV Worgl
 Bosnia And Herzegovina [ Premier League ]
22:30 Krupa  -vs-  Mladost DK
00:30 Siroki Brijeg  -vs-  NK Vitez
01:00 Zrinjski  -vs-  Radnik Bijeljina
 Brazil [ Série A ]
04:30 FT Santa Cruz  0-1  Coritiba
21:00 Palmeiras  -vs-  Atletico-MG
21:00 Ponte Preta  -vs-  Internacional
02:00 Atletico-PR  -vs-  Fluminense
02:00 Chapecoense-SC  -vs-  Botafogo RJ
02:00 Cruzeiro  -vs-  Sport Recife
02:00 Gremio  -vs-  Sao Paulo
04:30 Vitoria  -vs-  Santos
 Brazil [ Série B ]
04:30 FT Bahia  1-0  Luverdense
07:00 FT Londrina  1-1  Sampaio Correa
07:00 FT Paysandu PA   2-2  CRB
 Brazil [ Série C ]
05:00 FT ABC  1-0  America RN
21:00 Tombense  -vs-  Boa
21:30 Ypiranga FC  -vs-  Juventude
02:00 Confianca  -vs-  ASA
02:00 Guaratingueta  -vs-  Guarani
05:00 Botafogo PB  -vs-  Salgueiro
 Brazil [ Série D – Play Offs ]
21:00 Brusque  -vs-  Sao Bento
01:00 SER Caxias  -vs-  Inter de Lages
02:00 America PE  -vs-  AE Altos
02:00 Anapolis  -vs-  Caldense
02:00 Fluminense de Feira  -vs-  7 de Setembro
02:00 Linense  -vs-  Ituano
02:00 Parnahyba  -vs-  CSA
02:00 URT  -vs-  Volta Redonda
03:00 Itabaiana  -vs-  Uniclinic
05:00 Campinense  -vs-  Globo
 Burkina Faso [ Premier League ]
23:00 ASFA Yennega  -vs-  Sonabel Ouagadougou
23:00 Bobo-Dioulasso  -vs-  ASF Dioulasso
23:00 Santos  -vs-  Majestic
23:00 USFA  -vs-  US Ouagadougou
01:00 Kadiogo  -vs-  Etoile Filante
 Canada [ CSL ]
06:00 FT Brantford  1-1  Ukraine United
06:30 FT Atomic  0-3  York Region
 Chile [ Primera Division – Apertura ]
03:00 PP A. Italiano  Postp.  Deportes Iquique
03:00 PP Cobresal  Postp.  U. De Concepcion
03:00 PP Deportes Temuco  Postp.  U. Catolica
03:00 PP Everton  Postp.  Antofagasta
03:00 PP O’Higgins  Postp.  S. Wanderers
03:00 PP Palestino  Postp.  Colo Colo
03:00 PP U. De Chile  Postp.  Huachipato
03:00 PP U. Espanola  Postp.  San Luis
 Chile [ Primera B – Apertura ]
03:00 PP Cobreloa  Postp.  Magallanes
03:00 PP D. Puerto Montt  Postp.  Iberia
03:00 PP La Serena  Postp.  Copiapo
03:00 PP Nublense  Postp.  Curico Unido
03:00 PP Rangers  Postp.  Valdivia
03:00 PP San Felipe  Postp.  Coquimbo
03:00 PP San Marcos de Arica  Postp.  S. Morning
 China [ Super League ]
18:35 Chongqing Lifan  -vs-  Shijiazhuang
18:35 Hebei  -vs-  Changchun Yatai
18:35 Jiangsu Suning  -vs-  Henan Jianye
18:35 Shandong Luneng  -vs-  Shanghai Shenhua
 China [ Jia League ]
15:00 Guizhou Hengfeng Zhicheng F.C.  -vs-  Hunan Billows
15:30 Meizhou Kejia  -vs-  Zhejiang Yiteng
18:45 Shanghai Shenxin  -vs-  Qingdao Jonoon
18:45 Tianjin Quanjian  -vs-  Beijing
 Colombia [ Liga Aguila – Clausura ]
04:00 FT Petrolera   0-1  Bucaramanga
05:00 FT Dep. Pasto  1-1  Junior
06:00 FT Ind. Medellin  1-0  La Equidad
90+’ Fortaleza  0-1  Atl. Nacional
03:15 Huila  -vs-  Dep. Cali
03:15 Jaguares de Cordoba  -vs-  Millonarios
05:30 Deportes Tolima  -vs-  Once Caldas
 Colombia [ Torneo Aguila ]
23:30 Popayan  -vs-  America De Cali
03:30 Atlético F.C.  -vs-  Bogota
03:30 Llaneros  -vs-  Real Santander
03:30 U. Magdalena  -vs-  Pereira
 Costa Rica [ Primera Division – Torneo de Invierno ]
62′ San Carlos  0-1  Cartagines
HT Alajuelense  0-0  Liberia
00:00 Saprissa  -vs-  Carmelita
00:00 Zeledon  -vs-  Belen
03:00 Limon  -vs-  U.C.R.
04:30 Santos DG  -vs-  Herediano
 Croatia [ 1. HNL ]
02:00 Lok. Zagreb  -vs-  RNK Split
 Czech Republic [ MOL Cup ]
22:00 Brozany  -vs-  Chomutov
22:00 Brumov  -vs-  Velke Karlovice
22:00 Bzenec  -vs-  Breclav
22:00 Ceska Lipa  -vs-  Velvary
22:00 Chotebor  -vs-  Pelhrimov
22:00 Jesenik  -vs-  Sumperk
22:00 Kralice na Hane  -vs-  Nove Sady
22:00 Lomnice  -vs-  Most
22:00 Marianske Lazne  -vs-  Rokycany
22:00 Motorlet Prague  -vs-  Novy Bor
22:00 Novy Bydzov  -vs-  Chrastava
22:00 Prerov  -vs-  HFK Olomouc
22:00 Probostov  -vs-  Neratovice
22:00 Provodov  -vs-  Holesov
22:00 Pusta Polom  -vs-  Dolni Benesov
22:00 Sedlcany  -vs-  Kladno
22:00 Sezimovo Usti  -vs-  Sokol Hostoun
22:00 Sous  -vs-  FK Ostrov
22:00 SS Ostra  -vs-  Admira Prague
22:00 Stara Rise  -vs-  Vrchovina
22:00 Steti  -vs-  Pencin-Turnov
22:00 Susice  -vs-  Klatovy
22:00 Svitavy  -vs-  Letohrad
22:00 Tisnov  -vs-  Blansko
22:00 Uhelne sklady Prague  -vs-  Olympia HK
22:00 Velka Bites  -vs-  Tasovice
 Denmark [ Superliga ]
17:00 Horsens  -vs-  Sonderjyske
19:00 Lyngby  -vs-  Odense
21:00 Silkeborg  -vs-  Brondby
23:00 Nordsjaelland  -vs-  Midtjylland
01:00 Randers FC  -vs-  Aalborg
 Denmark [ 1st Division ]
18:45 Helsingor  -vs-  AB Copenhagen
18:45 Naestved  -vs-  Nykobing
18:45 Skive  -vs-  Fredericia
18:45 Vejle  -vs-  F. Amager
18:45 Vendsyssel FF  -vs-  Koge
 Ecuador [ Serie A – First stage ]
23:30 LDU Quito  -vs-  Delfin
00:00 Aucas  -vs-  Fuerza A.
02:00 Mushuc Runa  -vs-  River Plate Ecuador
02:15 Barcelona SC  -vs-  EL Nacional
02:15 U. Catolica  -vs-  Emelec
 England [ WSL 1 Women ]
19:00 Sunderland (W)  -vs-  Arsenal (W)
20:00 Chelsea (W)  -vs-  Doncaster (W)
20:00 Reading (W)  -vs-  Birmingham (W)
22:00 Notts County (W)  -vs-  Manchester City (W)
 England [ WSL 2 Women ]
18:00 Yeovil (W)  -vs-  Durham (W)
20:00 Oxford Utd (W)  -vs-  Everton (W)
20:00 Sheffield FC (W)  -vs-  Millwall (W)
20:00 Watford (W)  -vs-  Aston Villa (W)
 Estonia [ Meistriliiga ]
23:00 Kalju  -vs-  Parnu Linnameeskond
23:00 Levadia  -vs-  Paide Linnameeskond
 Estonia [ Esiliiga ]
23:00 Santos Tartu  -vs-  Kohtla-Jarve
 Estonia [ Estonian Cup ]
20:15 Jalgpalliselts  -vs-  Ulikool
21:00 Ambla  -vs-  Torva
23:00 Castovanni Eagles  -vs-  EMU
23:00 Johvi Lokomotiv  -vs-  Flora III
23:00 Molycorp Silmet  -vs-  Imavere
 Europe [ Euro U19 – Play Offs ]
01:30 France (U19)  -vs-  Italy (U19)
 Faroe Islands [ Premier League ]
21:00 HB Torshavn  -vs-  Skala Itrottarfelag
21:00 Klaksvik  -vs-  IF Fuglafjordur
21:00 NSI Runavik  -vs-  Toftir
21:00 TB Tvoroyri  -vs-  B36 Torshavn
21:00 Vikingur  -vs-  AB Argir
 Finland [ Veikkausliiga ]
22:30 HJK  -vs-  PK-35 Vantaa
22:30 Ilves  -vs-  PS Kemi
22:30 Rovaniemi  -vs-  HIFK
 Finland [ Ykkonen ]
22:30 GrIFK  -vs-  Ekenas
22:30 TPS  -vs-  KTP
 Finland [ Kakkonen Group A ]
22:30 Futura  -vs-  PEPO
22:30 Kultsu  -vs-  JaPS
22:30 Lahti Akatemia  -vs-  KaPa
22:30 Mikkeli  -vs-  MPS
22:30 Vaajakoski  -vs-  Gnistan
 Finland [ Kakkonen Group B ]
22:30 Aland  -vs-  Espoo
22:30 EsPa  -vs-  BK-46
22:30 Kontu  -vs-  Honka
22:30 SalPa  -vs-  Viikingit
 Germany [ Oberliga Bayern Nord ]
20:00 Ammerthal  -vs-  DJK Bamberg
 Ghana [ Premier League ]
22:00 Asante Kotoko  -vs-  Hearts of Oak
22:00 Ashanti  -vs-  Ebusua
22:00 Berekum Chelsea  -vs-  New Edubiase
22:00 Sekondi Hasaacas  -vs-  Dreams
22:00 Techiman City  -vs-  Inter Allies
22:00 WAFA  -vs-  Bechem United
 Guatemala [ Liga Nacional – Apertura ]
05:00 FT Comunicaciones  4-0  Suchitepequez
HT Petapa  0-0  Mictlan
00:00 Marquense  -vs-  Antigua
01:00 Guastatoya  -vs-  Coban Imperial
04:00 Deportivo Carcha  -vs-  Municipal
 Guinea [ Ligue 1 ]
22:30 Flamme Olympique  -vs-  Ashanti GB
22:30 Kamsar  -vs-  Hafia
22:30 Satellite  -vs-  Fello Star
 Hungary [ OTP Bank Liga ]
23:00 Gyirmot SE  -vs-  MTK Budapest
23:00 Paks  -vs-  Videoton
23:00 Vasas  -vs-  Debrecen
 Iceland [ Pepsideild ]
00:00 Akranes  -vs-  Vestmannaeyjar
02:15 Fjolnir  -vs-  Valur
02:15 Hafnarfjordur  -vs-  Throttur
02:15 Olafsvik  -vs-  Breidablik
03:00 Fylkir  -vs-  Stjarnan
 Indonesia [ ISC ]
16:00 Persela Lamongan  -vs-  Pusamania Borneo
19:00 Persija Jakarta  -vs-  Madura United
 Japan [ J-League Division 2 ]
16:00 Chiba  -vs-  Shimizu
16:00 Kamatamare  -vs-  C-Osaka
16:00 Kanazawa  -vs-  Kumamoto
16:00 Montedio Yamagata  -vs-  Okayama
16:00 Tokushima  -vs-  Ehime
16:00 Verdy  -vs-  Kusatsu
16:00 Yamaga  -vs-  V-Varen Nagasaki
16:00 Yokohama  -vs-  Giravanz Kitakyushu
17:00 Machida  -vs-  Mito
17:00 Renofa Yamaguchi  -vs-  Kyoto
 Kazakhstan [ Premier League ]
21:00 Aktobe  -vs-  Ordabasy
21:00 Akzajyk Uralsk  -vs-  Tobol
21:00 Atyrau  -vs-  Zhetysu Taldykorgan
21:00 K. Almaty  -vs-  Taraz
21:00 Okzhetpes  -vs-  I. Pavlodar
 Kenya [ Premier League ]
18:00 Sofapaka  -vs-  Tusker
19:00 Bandari  -vs-  Muhoroni
19:00 Ulinzi Stars  -vs-  Ushuru
20:15 Gor Mahia  -vs-  Nairobi City
 Latvia [ SynotTip Virslīga ]
21:00 Riga FC  -vs-  Ventspils
22:00 FK Liepaja  -vs-  Spartaks
 Malawi [ Super League ]
19:30 Big Bullets  -vs-  Silver
19:30 Dwangwa United  -vs-  Karonga United
19:30 EPAC United  -vs-  Azam Tigers
19:30 Moyale Barracks  -vs-  Wizards
 Mexico [ Primera Division – Apertura ]
05:00 FT Chiapas  0-2  Pachuca
05:00 FT Cruz Azul  0-0  U.N.A.M.- Pumas
07:00 FT Monarcas  2-2  Queretaro
07:00 FT U.A.N.L.- Tigres   0-0  Atlas
77′ Club Leon  0-0  Necaxa
HT Club America  1-1  Toluca
HT Guadalajara Chivas  0-0  Monterrey
 Mexico [ Liga de Ascenso – Apertura ]
05:00 FT Zacatepec  2-2  Dorados de Sinaloa
07:00 FT Cafetaleros de Tapachula   1-1  Juarez
07:00 FT Celaya  3-0  Loros
07:00 FT Venados   1-3  Alebrijes Oaxaca
08:00 FT Tampico Madero  0-0  Lobos BUAP
00:00 Leones Negros  -vs-  Coras
 Moldova [ Divizia Nationala ]
22:00 Academia Chisinau  -vs-  Ungheni
 Mozambique [ Mocambola ]
20:00 Estrela Vermelha Maputo  -vs-  Chibuto
20:00 Ferroviario Maputo  -vs-  Chingale de Tete
 Myanmar [ National League ]
16:00 Yangon United  -vs-  Southern Myanmar
16:00 Zeyar Shwe Myay  -vs-  Hantharwady United
16:30 Yadanarbon  -vs-  Shan United
 Niger [ Ligue 1 ]
22:00 ASGNN  -vs-  SONIDEP
22:00 Dan Kassawa  -vs-  ASFAN
22:00 Tagour Provincial Club  -vs-  Douanes Niamey
 Nigeria [ Premier League ]
14:00 Warri  -vs-  Akwa
22:00 Ikorodu United  -vs-  Nasarawa
22:00 Plateau  -vs-  Enyimba
 North & Central America [ International Champions Cup ]
04:00 Inter  -vs-  Paris SG
 Norway [ Tippeligaen ]
20:30 Start  -vs-  Valerenga
23:00 Odd  -vs-  Viking
23:00 Sogndal  -vs-  Bodo/Glimt
23:00 Tromso  -vs-  Stabaek
01:00 Lillestrom  -vs-  Stromsgodset
 Norway [ Division 2 – Group 2 ]
20:00 Nardo  -vs-  Molde 2
 Norway [ Division 2 – Group 3 ]
23:00 Stord  -vs-  Nest-Sotra
 Panama [ LPF – Apertura ]
06:00 FT Tauro  1-0  Chorrillo
05:00 Alianza  -vs-  Atl. Nacional
05:00 Miguelito  -vs-  Plaza Amador
 Paraguay [ Primera Division – Clausura ]
04:00 FT Cerro Porteno   2-3  Diaz
06:15 FT Sol de America  4-2  Libertad Asuncion
03:30 Deportivo Capiata  -vs-  Guarani
05:40 River Plate  -vs-  Olimpia Asuncion
 Peru [ Primera Division – Clausura ]
08:00 FT Cesar Vallejo  1-3  Juan Aurich
23:15 Alianza Atl.  -vs-  Sport Huancayo
01:30 Union Comercio  -vs-  U. de Deportes
04:00 Alianza Lima  -vs-  Defensor La Bocana
 Peru [ Segunda Division ]
03:00 Sport Boys  -vs-  Club Social Deportivo Union Tarapoto
00:30 Atletico Torino  -vs-  Willy Serrato
03:00 Cienciano  -vs-  Alianza Huanuco
03:30 Carlos Manucci  -vs-  AD Cantolao
03:30 Deportivo Coopsol  -vs-  Los Caimanes
03:30 Santa Rosa  -vs-  Sport Loreto
03:30 Sport Ancash  -vs-  Huaral
03:30 Sport Victoria  -vs-  Alfredo Salinas
 Poland [ Ekstraklasa ]
20:30 Piast Gliwice  -vs-  Plock
20:30 Termalica B-B.  -vs-  Cracovia
23:00 Lech Poznan  -vs-  Zaglebie
 Republic Of The Congo [ Ligue 1 ]
22:00 CARA Brazzaville  -vs-  Leopard
22:00 Jeunes Fauves  -vs-  Nico-Nicoye
22:00 Kondzo  -vs-  Etoile du Congo
22:00 Muni Sport  -vs-  La Mancha
22:00 V .Club Mokanda  -vs-  Patronage Sainte-Anne
 Romania [ Liga 1 ]
01:00 CFR Cluj  -vs-  Concordia
 Russia [ Russian Cup – Qualification ]
18:00 Kaluga  -vs-  FK Strogino Moscow
19:00 Chelyabinsk  -vs-  Zenit-Izhevsk
20:00 Dolgoprudny  -vs-  Chertanovo M.
20:00 FK Chayka  -vs-  Chernomorets Novorossijsk
20:00 Legion Makhachkala  -vs-  Alania
20:00 Lipetsk  -vs-  Atom Novovoronezh
20:00 Maykop  -vs-  Afips
20:00 Nosta  -vs-  Syzran
20:00 Pskov 747  -vs-  Smolensk
20:00 SKA Rostov  -vs-  Dynamo Stavropol
20:00 Solaris Moscow  -vs-  Cherepovets
20:00 T. Moscow  -vs-  Ryazan
21:00 Vityaz  -vs-  Domodedovo
21:00 Znamya Truda  -vs-  Vladimir
21:00 Zvezda St. Peterburg  -vs-  Dynamo SPB
21:30 Volga-Olimpiyets  -vs-  Ulyanovsk
22:00 Kamaz  -vs-  Kirov
22:00 Tekstilshtik  -vs-  S. Kostroma
22:30 D. Bryansk  -vs-  Kursk
22:30 Mashuk  -vs-  Angust Nazran
23:00 Armavir  -vs-  Biolog
23:00 Energomash Belgorod  -vs-  R. Volgograd
 Serbia [ Super Liga ]
00:00 Backa  -vs-  Partizan
01:00 Radnicki Nis  -vs-  Cukaricki
 Slovakia [ Fortuna liga ]
00:00 Slovan Bratislava  -vs-  Z. Moravce
00:00 Trnava  -vs-  Dun. Streda
01:15 Presov  -vs-  Michalovce
 Slovakia [ Slovak Cup ]
22:00 Attack Vrutky  -vs-  Dynamo Diviaky
22:00 Banik Stiavnicke Bane  -vs-  Salkova
22:00 Besenova  -vs-  Badin
22:00 Cana  -vs-  Mladost Kalsa
22:00 Cernova  -vs-  Kovacova
22:00 Dlhe Klcovo  -vs-  FK Humenne
22:00 Dobsina  -vs-  Roznava
22:00 Druzstevnik Parchovany  -vs-  Strazske
22:00 Fatran Varin  -vs-  Straza
22:00 FK Terchova  -vs-  Oravske Vesele
22:00 Horne Saliby  -vs-  Boleraz
22:00 Hranovnica  -vs-  Svit
22:00 Iskra Hnusta  -vs-  Poltar
22:00 Jasenov  -vs-  Ptava Pticie
22:00 Jesenske  -vs-  Vinica
22:00 Kechnec  -vs-  Velka Ida
22:00 Kluknava  -vs-  Krompachy
22:00 Kr. Chlmec  -vs-  Velky Hores
22:00 Lehnice  -vs-  OFK Malzenice
22:00 Levoca  -vs-  Harichovce
22:00 Liptovske Sliace  -vs-  Turcianska Stiavnicka
22:00 L.Mikulas  -vs-  Paludzka
22:00 Mala Ida  -vs-  Moldava
22:00 Maly Saris  -vs-  Spisske Podhradie
22:00 MFK Stara Tura  -vs-  Castkovce
22:00 Olovary  -vs-  Novohrad Lucenec
22:00 Oravska Jasenica  -vs-  L. Hradok
22:00 Oravska Poruba  -vs-  Zav. Poruba
22:00 Pata  -vs-  Zvoncin
22:00 Petrovce  -vs-  Sobrance
22:00 Predmier  -vs-  Makov
 Slovenia [ Prva liga ]
23:15 Krsko  -vs-  Domzale
01:15 Maribor  -vs-  Velenje
 South Korea [ K-League Classic ]
17:00 Jeju Utd  -vs-  Seoul
17:00 Jeonbuk  -vs-  Ulsan Hyundai
17:00 Seongnam  -vs-  Suwon City
 South Korea [ K League Challenge ]
17:00 Busan  -vs-  Gyeongnam
18:00 Gangwon  -vs-  Goyang Zaicro FC
 Sudan [ Premier League ]
00:00 Madani  -vs-  Ahli Shendi
20:30 Al Hilal Kadougli  -vs-  Rabita Kosti
20:30 Amal Atbara  -vs-  Nile Shindi
21:00 Al Merreikh Club Nyala  -vs-  Al-Hilal Omdurman
21:00 Hilal Obied  -vs-  Merikh Kosti
00:00 Al-Khartoum  -vs-  Al-Nsor
00:00 Al-Merreikh  -vs-  Al Amir Al Bahrawi Club
 Sweden [ Allsvenskan ]
20:00 Hammarby  -vs-  AIK
22:30 Goteborg  -vs-  Jonkopings
22:30 Helsingborg  -vs-  Hacken
 Sweden [ Superettan ]
22:00 AFC United  -vs-  Trelleborgs
23:00 Sirius  -vs-  Assyriska FF
00:00 Halmstad  -vs-  Angelholms
 Sweden [ Division 2 – Norrland ]
22:00 Sandvikens  -vs-  Hudiksvalls
 Sweden [ Division 2 – Norra Svealand ]
19:00 Habo  -vs-  S. Kerbura
23:00 Varmdo  -vs-  Kvarnsvedens
 Sweden [ Division 2 – Västra Götaland ]
21:00 Lindome  -vs-  Eskilsminne
 Sweden [ Division 2 – Södra Götaland ]
20:00 Nybro  -vs-  Lunds
 Sweden [ Division 2 – Södra Svealand ]
21:00 Eskilstuna City  -vs-  Vimmerby
22:00 Huddinge  -vs-  Konyaspor
 Switzerland [ Super League ]
18:45 Grasshoppers  -vs-  Lausanne
18:45 Thun  -vs-  Vaduz
21:00 Basel  -vs-  Sion
 Switzerland [ Challenge League ]
20:00 Aarau  -vs-  Chiasso
20:00 Le Mont  -vs-  Wohlen
 Thailand [ Thai Premier League ]
18:00 BBCU  -vs-  Pattaya Utd
18:00 Nakhon Ratchasima  -vs-  Sisaket
19:00 Army United  -vs-  Chonburi
19:00 Bangkok Glass  -vs-  Chiangrai Utd
19:00 Muang Thong Utd  -vs-  Buriram
 Ukraine [ Pari-Match League ]
21:00 Zorya  -vs-  Olimpik Donetsk
23:30 Dnipro  -vs-  Volyn Lutsk
 Ukraine [ Division 2 ]
20:00 Arsenal Kiev  -vs-  Sumy
21:00 Bukovyna  -vs-  Veres Rivne
22:00 Cherkaskyi Dnipro  -vs-  Kolos Kovalyovka
22:00 FC Poltava  -vs-  Inhulets
22:00 Mariupol  -vs-  Skala Stryj
22:00 Mykolaiv  -vs-  Desna
22:00 Naftovik-Ukrnafta  -vs-  Kramatorsk
23:00 Helios  -vs-  Ternopil
23:00 Obolon-Brovar K.  -vs-  Hirnyk-Sport
 Usa [ MLS ]
06:30 FT Columbus Crew  2-2  Orlando City
06:30 FT Montreal Impact  5-1  Philadelphia Union
06:30 FT New England Revolution  1-0  Chicago Fire
06:30 FT Toronto FC  4-1  DC United
HT Colorado Rapids  1-0  FC Dallas
58′ Houston Dynamo  0-0  Vancouver Whitecaps
00:00 New York Red Bulls  -vs-  New York City
02:00 Sporting Kansas City  -vs-  Seattle Sounders
 Usa [ North American Soccer League – Fall Season ]
04:00 FT Jacksonville A.  0-2  Ottawa Fury
06:30 FT Indy Eleven  1-0  Edmonton
06:30 FT Puerto Rico  1-0  Rayo
06:30 FT Tampa Bay  2-2  New York Cosmos
07:00 FT Minnesota  3-1  Fort Lauderdale
 Usa [ USL ]
06:00 FT Pittsburgh  0-3  Charlotte Independ.
06:00 FT Richmond Kickers  3-0  Toronto FC 2
07:30 FT Oklahoma City Energy  3-0  Tulsa Roughnecks
07:30 FT Saint Louis  2-1  Colorado Springs
07:30 FT San Antonio  2-3  Los Angeles 2
07:30 FT Swope Park  3-0  OC Blues
03:00 Bethlehem  -vs-  Rochester
04:00 Vancouver Whitecaps 2  -vs-  Sacramento Republic
 Usa [ NWSL Women ]
06:00 FT New York Flash (W)  0-1  Kansas City (W)
06:00 FT Sky Blue (W)  1-0  Washington Spirit (W)
07:00 FT Chicago (W)  1-1  Houston Dash (W)
HT Seattle Reign (W)  2-0  Orlando Pride (W)
 Venezuela [ Primera Division – Clausura ]
05:00 FT Estudiantes Merida   0-2  Carabobo
02:00 JBL Zulia  -vs-  Dep. Anzoategui
02:00 Llaneros  -vs-  Trujillanos
02:30 Caracas  -vs-  Zamora
03:00 Estudiantes Caracas  -vs-  Monagas
03:00 Lara  -vs-  Petare
04:00 Mineros  -vs-  Atl. Venezuela
04:15 Dep. Tachira  -vs-  Urena
 Vietnam [ V-League ]
16:30 BHTS Quang Nam  -vs-  Gia Lai
17:00 Hai Phong  -vs-  Da Nang
18:00 Thanh Hoa  -vs-  Binh Duong
18:00 Than Quang Ninh  -vs-  Long An
18:00 T&T Ha Noi  -vs-  Song Lam Nghe An
 World Match [ Friendly International ]
21:00 Uzbekistan  -vs-  Iraq
 World Match [ Club Friendly ]
19:00 1. FC Koln (Ger)  -vs-  Malaga (Esp)
19:00 Preussen Munster (Ger)  -vs-  Wattenscheid (Ger)
19:00 Rodinghausen (Ger)  -vs-  Lotte (Ger)
19:00 Wuppertaler (Ger)  -vs-  Kray (Ger)
20:00 Alemannia Aachen (Ger)  -vs-  Marseille (Fra)
20:00 Chemnitzer (Ger)  -vs-  Nurnberg (Ger)
20:00 Hibernian (Sco)  -vs-  Birmingham (Eng)
20:00 Twente (Ned)  -vs-  Konyaspor (Tur)
20:00 Verl (Ger)  -vs-  Arminia Bielefeld (Ger)
21:00 Wijgmaal (Bel)  -vs-  Leuven (Bel)
21:30 Atalanta (Ita)  -vs-  Lumezzane (Ita)
22:00 Bohemians 1905 (Cze)  -vs-  FK Pardubice (Cze)
22:00 GKS Katowice (Pol)  -vs-  Ostrava (Cze)
22:00 KV Mechelen (Bel)  -vs-  Kardemir Karabuk (Tur)
22:00 Opava (Cze)  -vs-  Vitkovice (Cze)
22:00 Pescara (Ita)  -vs-  Teramo (Ita)
22:00 Sandhausen (Ger)  -vs-  Sevilla (Esp)
22:00 Vicenza (Ita)  -vs-  Carpi (Ita)
22:00 Wegberg-Beeck (Ger)  -vs-  Dusseldorf (Ger)
22:30 Chievo (Ita)  -vs-  Altovicentino (Ita)
22:30 Torino (Ita)  -vs-  Renate (Ita)
22:30 Trapani (Ita)  -vs-  FeralpiSalo (Ita)
22:30 Udinese (Ita)  -vs-  Al Ain (Uae)
23:00 Academico Viseu (Por)  -vs-  Maritimo (Por)
23:15 Benfica (Por)  -vs-  Wolfsburg (Ger)
23:30 U. Madeira (Por)  -vs-  AD Fafe (Por)
00:00 Levante (Esp)  -vs-  La Hoya Lorca (Esp)
00:30 Ferreira (Por)  -vs-  Boavista (Por)
01:00 Cornella (Esp)  -vs-  Montanesa (Esp)
01:00 G. Segoviana (Esp)  -vs-  Real Madrid B (Esp)
02:00 Nacional (Por)  -vs-  Sheffield Wed (Eng)
 Zambia [ Super League ]
20:00 Lusaka Tigers  -vs-  Zanaco
20:00 Red Arrows  -vs-  Lumwana Radiants

ฟุตบอลวันนี้

รายการ ฟุตบอลวันนี้ เป็นการแข่งขันฟุตบอลทั้งหมด หรืออาจไม่ทั้งหมดคุณอาจตรวจสอบที่เว็บ http://www.7m.com

1