ฟุตบอลวันนี้

12bet

ฟุตบอลวันนี้

รายการ ฟุตบอลวันนี้

หากต้องการให้ข้อมูลสดใหม่ท่านควรทำการ refresh ข้อมูลหน้าเว็บ เพื่อความถูกต้องชัดเจน ฟุตบอลวันนี้ เป็นข้อมูลทั้งหมดหรืออาจจะไม่ทั้งหมด แต่จะแสดงข้อมูล ฟุตบอลวันนี้ เป็นส่วนใหญ่ของวันนี้



 Asia [ East Asian Championship – Qualification – First stage ]
11:30 FT Northern Mariana Islands  1-3  Macau
32′ Mongolia  0-0  Chinese Taipei
 Australia [ NPL NSW ]
15:30 Sutherland Sharks  -vs-  Bonnyrigg White Eagles
16:45 APIA Tigers  -vs-  Rockdale City Suns
 Australia [ NPL Victoria ]
12:00 FT Melbourne Victory (U21)  1-2  Bentleigh Greens
 Australia [ NPL Western Australia ]
32′ Armadale  0-1  Balcatta
32′ Inglewood Utd  2-0  Bayswater
32′ Perth SC  0-0  ECU Joondalup
32′ Sorrento  0-0  Perth Glory (U21)
32′ Stirling Lions  1-0  Cockburn City
32′ Subiaco  0-1  Floreat Athena
 Australia [ NPL South Australian ]
12:30 FT Adelaide Raiders  0-4  Adelaide City
12:30 FT Adelaide (U21)  1-0  Croydon Kings
12:30 FT Blue Eagles   1-2  NE Metrostars
12:30 FT Campbelltown City  3-2  West Adelaide
12:30 FT West Torrens  6-1  South Adelaide
 Australia [ NPL Queensland ]
76′ Brisbane (U21)  0-4  Sunshine Coast
32′ SWQ Thunder  1-0  Brisbane Strikers
15:00 Moreton Bay Utd  -vs-  Gold Coast City
15:30 Brisbane City  -vs-  Western Pride
16:00 North Queensland  -vs-  F.N.Q. Heat
 Australia [ NPL Tasmania ]
09:30 FT Northern Rangers  0-1  Launceston
11:00 FT Kingborough Lions  0-5  Devonport
HT Clarence Utd.  0-1  South Hobart
 Australia [ Capital Territory ]
09:00 FT FFA Centre of Excellence  3-5  Cooma
12:00 FT Monaro Panthers  1-0  Woden Weston
14:30 Belconnen United  -vs-  Canberra Olympic
 Australia [ Northern NSW ]
12:00 FT Valentine  0-2  Adamstown Rosebud
 Belarus [ Vysshaya Liga ]
21:30 Naftan  -vs-  Neman
22:00 Slutsk  -vs-  Isloch Minsk
23:00 Gorodeja  -vs-  BATE
23:30 Vitebsk  -vs-  Brest
 Brazil [ Série A ]
02:00 Fluminense  -vs-  Coritiba
04:30 Atletico-PR  -vs-  America MG
 Brazil [ Série B ]
05:15 FT Sampaio Correa  0-0  Paysandu PA
06:30 FT Vila Nova FC  1-0  Tupi
07:30 FT Londrina  2-2  Criciuma
02:00 Atletico GO  -vs-  Nautico
02:00 Bragantino  -vs-  Parana
02:00 Brasil de Pelotas  -vs-  Joinville
02:00 Luverdense  -vs-  Oeste
02:30 Avai  -vs-  Vasco
05:30 Ceara  -vs-  Bahia
 Brazil [ Série C ]
01:30 Mogi Mirim  -vs-  Ypiranga FC
02:00 Macae  -vs-  Guaratingueta
05:00 ABC  -vs-  River-PI
05:00 Guarani  -vs-  Botafogo SP
 Brazil [ Série D ]
01:00 Ituano  -vs-  SER Caxias
01:30 Ceilandia  -vs-  Araguaia
02:00 Desportiva Ferroviaria  -vs-  Volta Redonda
03:00 Aguia De Maraba  -vs-  Santos AP
03:00 Aparecidense  -vs-  Comercial MS
 Burkina Faso [ Premier League ]
23:00 AJEB  -vs-  Kadiogo
23:00 ASFA Yennega  -vs-  Bobo-Dioulasso
23:00 Etoile Filante  -vs-  ASF Dioulasso
23:00 Majestic  -vs-  BPS Koudougou
23:00 Santos  -vs-  Sonabel Ouagadougou
23:00 US Comoe  -vs-  Bankuy Sport
23:00 US Ouagadougou  -vs-  Kozaf
23:00 Yatenga  -vs-  USFA
 Canada [ CSL ]
05:00 Hamilton City  -vs-  York Region
 Cape Verde [ Campeonato Nacional – Play Offs ]
03:00 Mindelense  -vs-  Academica Porto Novo
 China [ Super League ]
18:35 Guangzhou R&F  -vs-  Shijiazhuang
18:35 Henan Jianye  -vs-  Beijing Guoan
18:35 Jiangsu Suning  -vs-  Liaoning
 China [ Jia League ]
18:00 Xinjiang Tianshan  -vs-  Shenzhen
18:00 Zhejiang Yiteng  -vs-  Dalian Yifang F.C.
18:35 Nei Mongol  -vs-  Qingdao Jonoon
18:35 Tianjin Quanjian  -vs-  Qingdao Huanghai
 Colombia [ Liga Aguila – Clausura ]
08:00 FT Petrolera  3-3  Atl. Nacional
03:15 Aguilas  -vs-  Deportes Tolima
05:00 Dep. Cali  -vs-  Cortulua
05:30 La Equidad  -vs-  Envigado
 Colombia [ Torneo Aguila ]
03:00 Orsomarso  -vs-  U. Magdalena
03:00 Valledupar  -vs-  Popayan
 Ecuador [ Serie A – First stage ]
01:00 Dep. Cuenca  -vs-  River Plate Ecuador
05:00 Ind. del Valle  -vs-  Delfin
 Egypt [ Premier League ]
03:00 Misr Elmaqasah  -vs-  Enppi
 Estonia [ Meistriliiga ]
20:00 Paide Linnameeskond  -vs-  Narva
23:00 Rakvere  -vs-  Parnu Linnameeskond
 Estonia [ Esiliiga ]
20:00 Nomme Kalju II  -vs-  Kohtla-Jarve
20:00 Santos Tartu  -vs-  Levadia Tallinn II
20:00 Tulevik  -vs-  Tallinna Kalev
 Europe [ Euro – Play Offs ]
02:00 Germany  -vs-  Italy
 Finland [ Veikkausliiga ]
20:00 Ilves  -vs-  SJK
 Finland [ Ykkonen ]
19:00 KPV Kokkola  -vs-  Haka
20:00 KTP  -vs-  GrIFK
 Finland [ Kakkonen Group C ]
20:00 Narpes Kraft  -vs-  TP-47
20:00 PPT  -vs-  YPA
 Gabon [ Championnat D1 ]
20:00 Missile  -vs-  Nguen Asuku
22:00 Akanda  -vs-  Stade Migoveen
22:00 Mangasport  -vs-  Bitam
22:00 Pelican  -vs-  Port-Gentil
 Iceland [ Inkasso-deildin ]
21:00 Fjardabyggd  -vs-  Grindavik
21:00 Keflavik  -vs-  Huginn
00:15 Thor Akureyri  -vs-  Leiknir F.
 Iceland [ Division 2 ]
21:00 Fjallabyggd  -vs-  Grotta
21:00 Hottur  -vs-  Magni
21:00 Vestri  -vs-  Sindri
23:00 IR Reykjavik  -vs-  Volsungur
 Indonesia [ ISC ]
19:30 Persib Bandung  -vs-  PSM Makassar
21:30 Madura United  -vs-  Mitra Kukar
 Ireland [ Premier Division ]
01:30 Bray  -vs-  Wexford
01:30 Longford  -vs-  Bohemians
 Ireland [ Division 1 ]
00:30 Limerick  -vs-  UC Dublin
 Japan [ J-League – Second stage ]
16:00 Kofu  -vs-  Kobe
16:30 Kashima  -vs-  G-Osaka
17:00 Avispa Fukuoka  -vs-  Urawa
17:00 Hiroshima  -vs-  Iwata
17:00 Kashiwa  -vs-  Albirex Niigata
17:00 Omiya Ardija  -vs-  Nagoya
17:00 Shonan  -vs-  Yokohama M.
17:00 Tosu  -vs-  FC Tokyo
17:00 Vegalta Sendai  -vs-  Kawasaki Frontale
 Kazakhstan [ Premier League ]
18:00 Shakhtar Karagandy  -vs-  Taraz
 Kenya [ Premier League ]
18:00 Ushuru  -vs-  Sony Sugar
19:00 Chemelil  -vs-  Leopards
19:00 Homeboyz  -vs-  Bandari
19:00 Nairobi City  -vs-  Muhoroni
19:00 Sofapaka  -vs-  Western Stima
20:15 Mathare Utd.  -vs-  Ulinzi Stars
 Kyrgyzstan [ Top Liga ]
17:00 Alay Osh  -vs-  Kant
17:00 Dordoi Bishkek  -vs-  Alga
17:00 FK Kara Balta  -vs-  Ala-Too
 Latvia [ Latvian Cup ]
19:00 Kraslava  -vs-  Fortuna / Ogre
20:00 FK Dobele  -vs-  Bebri
21:00 Kuldigas NSS  -vs-  Saldus/Brocenu
22:00 Afa Olaine  -vs-  Alberts
22:00 Dinamo Riga  -vs-  Jekabpils SC
22:00 DSVK Optibet Traktors  -vs-  Mersrags
 Libya [ Premier League ]
04:00 Al Hilal  -vs-  Al Taawun
04:00 Darnes  -vs-  Al Tahaddi
 Lithuania [ Division 2 ]
16:00 Nevezis Kedainiai  -vs-  Hegelmann Litauen
17:00 Silute  -vs-  Krazante Kelme
18:00 FBK Kaunas  -vs-  Dziugas Telsiai
22:00 Kretinga  -vs-  Lokomotyvas
23:00 Dainava Alytus  -vs-  FK Panevezys
 Malawi [ Super League ]
19:30 Blue Eagles  -vs-  Karonga United
19:30 Red Lions  -vs-  Civo Utd
 Mali [ Premiere Division ]
23:00 LC Bamako  -vs-  CO Bamako
01:00 AS Police  -vs-  Bakaridjan
 Mozambique [ Mocambola ]
20:00 1º de Maio de Quelimane  -vs-  Ferroviario Nampula
20:00 Chibuto  -vs-  Clube Desportivo de Nacala
20:00 Desportivo de Niassa  -vs-  Estrela Vermelha Maputo
20:00 Desportivo Maputo  -vs-  Ferroviario Maputo
20:00 ENH Vilankulo  -vs-  Chingale de Tete
20:00 Ferroviario Nacala  -vs-  Ferroviario Beira
20:00 UD Songo  -vs-  Costa do Sol
 Myanmar [ National League ]
15:30 Chin United  -vs-  Yangon Utd
15:30 Zwekapin United  -vs-  Zeyar Shwe Myay
 Niger [ Ligue 1 ]
22:00 Akokana  -vs-  Espoir
22:00 Dan Kassawa  -vs-  Tagour Provincial Club
22:00 Nigelec  -vs-  Sahel
22:00 Olympic Niamey  -vs-  Douanes Niamey
22:00 Urana  -vs-  SONIDEP
 Nigeria [ Premier League ]
22:00 Abia Warriors  -vs-  Plateau
22:00 Nasarawa  -vs-  Rivers United FC
 Norway [ Tippeligaen ]
20:30 Haugesund  -vs-  Start
23:00 Bodo/Glimt  -vs-  Rosenborg
 Norway [ Division 2 – Group 1 ]
18:00 Harstad  -vs-  Alta
21:00 Finnsnes  -vs-  Oppsal
21:00 Grorud  -vs-  Ullern
21:00 Senja  -vs-  Mo IL
 Norway [ Division 2 – Group 4 ]
21:00 Arendal  -vs-  Fram
21:00 Asker  -vs-  Halden
21:00 Flekkeroy  -vs-  Baerum Sportsklubb
21:00 Notodden  -vs-  Moss
21:00 Pors Grenland  -vs-  Orn
 Norway [ Toppserien Women ]
20:00 Arna-Bjornar (W)  -vs-  Sandviken (W)
20:00 LSK Kvinner (W)  -vs-  Kolbotn (W)
20:00 Roa (W)  -vs-  Klepp (W)
20:00 Uraedd (W)  -vs-  Stabaek (W)
 Peru [ Primera Division – Clausura ]
03:00 Juan Aurich  -vs-  Comerciantes Unidos
05:45 Cesar Vallejo  -vs-  Sport Huancayo
 Peru [ Segunda Division ]
23:00 Los Caimanes  -vs-  Alianza Huanuco
 Philippines [ UFL ]
82′ FC Laos  1-1  Forza
15:00 Kaya  -vs-  JP Voltes
 Singapore [ Singapore Cup ]
19:00 Global  -vs-  Tampines
 South Korea [ K-League Classic ]
17:00 Jeonnam  -vs-  Seongnam
17:00 Sangju Sangmu  -vs-  Seoul
17:00 Ulsan Hyundai  -vs-  Suwon Bluewings
 South Korea [ K League Challenge ]
17:00 Busan  -vs-  Daegu
17:00 Goyang Zaicro FC  -vs-  Gyeongnam
 Sweden [ Superettan ]
21:00 AFC United  -vs-  Halmstad
21:00 Frej  -vs-  Syrianska
21:00 Ljungskile  -vs-  GAIS
21:00 Varbergs  -vs-  Trelleborgs
21:00 Varnamo  -vs-  Dalkurd
23:00 Angelholms  -vs-  Degerfors
 Sweden [ Division 1 – Norra ]
20:00 Forward  -vs-  Team TG FF
20:00 Umea FC  -vs-  Brage
21:00 Brommapojkarna  -vs-  Carlstad
21:00 Nykopings  -vs-  Akropolis
21:00 Vasteras SK  -vs-  Enskede
 Sweden [ Division 2 – Norra Götaland ]
21:00 Gauthiod  -vs-  Gunnilse
21:00 Stenungsunds  -vs-  Rynninge
 Sweden [ Allsvenskan Women ]
20:00 Goteborg (W)  -vs-  Vittsjo (W)
20:00 Mallbackens (W)  -vs-  Orebro (W)
20:00 Rosengard (W)  -vs-  Kvarnsvedens (W)
 Thailand [ Thai Premier League ]
18:00 Pattaya Utd  -vs-  Suphanburi
18:00 Ratchaburi  -vs-  Muang Thong Utd
19:00 Army United  -vs-  Bangkok Glass
19:00 BEC Tero Sasana  -vs-  Nakhon Ratchasima
20:00 Osotsapa  -vs-  Bangkok Utd
 Usa [ MLS ]
07:00 FT Chicago Fire  1-0  San Jose Earthquakes
09:30 FT Real Salt Lake  1-1  DC United
04:30 Montreal Impact  -vs-  New England Revolution
 Usa [ USL ]
07:30 FT Tulsa Roughnecks   3-2  Arizona United
03:00 New York Red Bulls 2  -vs-  Rochester
05:00 Cincinnati  -vs-  Bethlehem
 Usa [ NWSL Women ]
06:00 FT New York Flash (W)  2-0  Chicago (W)
 Venezuela [ Primera Division – Clausura ]
02:30 Aragua  -vs-  Llaneros
05:00 Estudiantes Merida  -vs-  Atl. Venezuela
05:00 Mineros  -vs-  La Guaira
 World Match [ Club Friendly ]
32′ Krylya Sovetov Samara (Rus)  1-0  Saratov (Rus)
15:00 Liberec (Cze)  -vs-  Pribram (Cze)
15:00 Opava (Cze)  -vs-  Zilina B (Svk)
15:00 Termalica (Pol)  -vs-  Karvina (Cze)
15:00 Vitkovice (Cze)  -vs-  Trinec (Cze)
15:30 Johann (Aut)  -vs-  Horn (Aut)
15:30 Plzen (Cze)  -vs-  Sokolov (Cze)
15:30 Sigma Olomouc (Cze)  -vs-  Hradec Kralove (Cze)
16:00 Dukla Prague (Cze)  -vs-  Ceske Budejovice (Cze)
16:00 FK Pardubice (Cze)  -vs-  Oberlausitz (Ger)
16:00 GKS Katowice (Pol)  -vs-  ROW Rybnik (Pol)
16:00 Lechia Gdansk (Pol)  -vs-  Partizan (Srb)
16:00 Michalovce (Svk)  -vs-  Ostrava (Cze)
16:00 Pniowek (Pol)  -vs-  Tychy (Pol)
16:00 Schwaz (Aut)  -vs-  Reichenau (Aut)
16:00 Sirnach (Sui)  -vs-  Tuggen (Sui)
16:00 Stal Mielec (Pol)  -vs-  Puszcza (Pol)
16:00 Teplice (Cze)  -vs-  Varnsdorf (Cze)
16:00 T. Moscow (Rus)  -vs-  Tver (Rus)
16:00 Vlasim (Cze)  -vs-  Slavia Prague (U21) (Cze)
16:00 Z. Moravce (Svk)  -vs-  Nove Mesto (Svk)
16:15 Slavia Prague (Cze)  -vs-  Presov (Svk)
16:30 Lech Poznan (Pol)  -vs-  Zaglebie (Pol)
16:30 Wisla (Pol)  -vs-  Ruch (Pol)
17:00 Lyngby (Den)  -vs-  Helsingor (Den)
18:00 Podbeskidzie (Pol)  -vs-  Odra Opole (Pol)
19:00 Falkenbergs (Swe)  -vs-  Helsingborg (Swe)
19:00 Meppen (Ger)  -vs-  Wiedenbruck (Ger)
19:00 Steinbach (Ger)  -vs-  Wuppertaler (Ger)
19:00 Straelen (Ger)  -vs-  Dusseldorf (Ger)
19:00 Wolfsburg II (Ger)  -vs-  Hertha Berlin II (Ger)
 Zimbabwe [ Premier Soccer League ]
20:00 Bulawayo City FC  -vs-  Dynamos
20:00 How Mine  -vs-  Ngezi Platinum FC
20:00 ZPC Kariba  -vs-  Chapungu Utd

ฟุตบอลวันนี้

รายการ ฟุตบอลวันนี้ เป็นการแข่งขันฟุตบอลทั้งหมด หรืออาจไม่ทั้งหมดคุณอาจตรวจสอบที่เว็บ http://www.7m.com

1